เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นประตูสองชั้น YX8-110-575 & YX8-187-588
  • หมายเลขรายการ.:
    YX8-110-575 & YX8-18
  • เวลานำ:
    45 days
  • ความเร็วของฟอร์ม:
    20m/min
  • ท่าเรือขนส่งสินค้า:
    Xiamen port
  • การชำระเงิน:
    TT
  • น้ำหนัก:
    8Tons
ถามตอนนี้
รายละเอียดสินค้า
โปรดคลิกที่นี่ ถึง ดูวิดีโอ
เครื่องขึ้นรูปม้วนแผ่นประตูสองชั้น
ข้อมูลส่วนตัว
วัสดุ
มีประสิทธิภาพ ความกว้าง: 575mm & 588mm
ความกว้างที่มีประสิทธิภาพ Tolerance: ±0.5mm
ความยาว ของ ความอดทน: ±0.5mm
การตรวจสอบ ความหนา: 0.5/0.7mm
ผลผลิตวัสดุ ความแข็งแรง:Q235
เวิร์กโฟลว์
mac ไฮน์ ส่วนประกอบ
1)F อีด G uide อุปกรณ์
ตำแหน่งนำสามารถปรับได้สำหรับวัสดุที่เหมาะสม การป้อน
2)ม้วนขึ้นรูป เครื่องจักร(ป้องกัน ปก)
โครงทำจาก H450 แบบเหล็กโดยการเชื่อม
ผนังด้านข้าง ความหนา: Q235 t18mm;เนคไท rod:ф22 สังกะสี